07101BD
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

07101BD

0 7 1 0 1 B D - Sư Phạm Kỹ Thuật TPHCM

PortalTrang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chào mừng các bạn đến với forum lớp 07101BD.Chúc các bạn vui.

Gió và cát !

Go down 
Tác giảThông điệp
le_tuan_dkc07

Gió và cát ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gió và cát !   Gió và cát ! I_icon_minitimeSun Dec 12, 2010 7:06 am

Anh là gió, còn em là cát
Gió cứ bay và cát cứ cuốn theo...
Anh yêu! Lời bài hát này đã theo em từ khi chúng mình bắt đầu quen nhau. Đến tận bay giờ, em vẫn không ngừng hi vọng vào tình yêu của chúng mình. Em yêu anh!

Ngày hôm qua, đã qua rồi, và em thì không thể thay đổi được nó.
Ngày mai, nó chưa tới, và dù có lo lắng thì em cũng không thể làm gì.
Chỉ còn ngày hôm nay. Em muốn sống tốt cho ngày hôm nay thôi, để ít ra sau này em sẽ không phải ân hận nhiều vì nó.

Ngày hôm nay, nếu em nhớ anh, em sẽ gọi cho anh. Nếu em muốn gặp anh, em sẽ hẹn hò với anh... Còn anh? Anh có nhớ em? Anh có muốn gặp em?

Anh yêu! Đừng nghĩ ngợi nhiều về những món quà em tặng anh nhé!
Em thích tặng quà cho những người thân yêu của mình vào những ngày thường và chẳng vì lý do gì cả. Đơn giản vì vào những ngày đặc biệt, có quá nhiều người tặng anh quá nhiều quà rồi. Vậy còn những ngày không đặc biệt thì sao? Em hy vọng anh cũng sẽ vui và bất ngờ khi nhận những món quà không đặc biệt ấy. Em hy vọng sẽ lấp đầy những khoảng trống trong những ngày không phải đặc biệt ấy. Để anh nhận ra: "Anh đặc biệt với em!".

Anh yêu! Cho dù thế nào đi nữa, em cũng muốn nói với anh rằng: "Em yêu anh!". Thời gian chúng ta bên nhau không nhiều! Nhưng em trân trọng từng khoảng khắc ấy. Được đi dạo cùng anh, được uống trà cùng anh và được nói chuyện cùng anh. Với em, vậy là hạnh phúc!

Em yêu anh!

Gió và cát !
Trang 1 trong tổng số 1 trang